-
Wani abu Game da Baya & Gaban Kula da Nuni na LED.
Wani abu Game da Baya & Gaban Kula da Nuni na LED.Menene Gaban Kula da Nuni na LED?Nuni na Kulawa na gaba yana nufin nau'in nunin LED ko bangon bidiyo na LED wanda aka tsara don sauƙin kulawa da sabis daga gefen gaba.Ba kamar nunin LED na gargajiya waɗanda ke buƙatar ac ...Kara karantawa -
Menene Fa'idodin Nunin LED Mara waya?
Menene Fa'idodin Nunin LED Mara waya?Wireless LED nuni nau'in nunin LED ne ta amfani da fasahar sarrafa nesa ta mara waya don watsa bayanai da sarrafa sigina, idan aka kwatanta da nunin LED mai sarrafa waya na gargajiya, yana da fa'idodi masu zuwa: Flexibil...Kara karantawa -
Takaitaccen Takaice Na Cigaban Ci Gaba Na Nunin LED na Waje
Takaitaccen Binciken Ci gaban Ci gaban Abubuwan Nunin LED na waje Kasuwancin allon LED na waje yana haɓaka ci gaba a cikin 'yan shekarun nan tare da fasahar dijital tana ci gaba da canzawa da haɓakawa, kuma iri ɗaya ke zuwa tsammanin mabukaci, tare da haɓaka buƙatu don siffa, haske, ...Kara karantawa -
Wasu Nasihu Masu Amfani Game da Fine Fine Pitch HD LED Nuni 2K / 4K / 8K……
Wani Abu Mai Amfani Game da Fine Fine Pitch LED Nuni 2K / 4K / 8K…… Menene jagorar jagorar 2K?Ana amfani da kalmar "2K" sau da yawa don kwatanta nuni tare da ƙudurin kusan 2000 a fadin fadinsa.Koyaya, kalmar "2K" i ...Kara karantawa -
TIPS Na Taimaka muku Don Tsawaita Rayuwar allo na LED.
TIPS Na Taimaka muku Don Tsawaita Rayuwar allo na LED.1. Tasiri daga aikin abubuwan da aka yi amfani da su azaman tushen haske 2. Tasiri daga abubuwan tallafi 3. Tasiri daga fasaha na masana'antu 4. Tasiri daga yanayin aiki 5. Tasiri daga t ...Kara karantawa -
Wani abu Na Module Mai laushi Mai Sauƙi na LED Mai Sauƙi na iya jan hankalin ku.
Wani abu Na Module Mai laushi na LED yana iya jan hankalin ku.Menene abũbuwan amfãni da halaye na LED taushi kayayyaki da musamman-siffa fuska fuska?To, ina ake amfani da na'urori masu laushi na LED?Wasu ban mamaki LED nuni fuska ana gani a ko'ina a wurin jama'a.Haƙiƙa, waɗannan duka L...Kara karantawa -
Wani abu da ka fi damuwa da fasahar nunin jagora.
Wani abu da ka fi damuwa da fasahar nunin jagora.Idan kun kasance sababbi ga fasahar LED, ko kuma kawai kuna son ƙarin koyo game da abin da aka yi da shi, yadda take aiki, da ƙarin cikakkun bayanai, mun tattara jerin wasu tambayoyin da aka fi yawan yi.Mun nutse cikin fasaha, shigarwa, yaki ...Kara karantawa -
Nunin Ilimin Filayen Rawar LED waɗanda zasu iya Sha'awar ku.
Nunin Ilimin Filayen Rawar LED waɗanda zasu iya Sha'awar ku.Menene Wurin Rawar LED?Me Ya Sa Filayen Rawar LED Ya bambanta da Filayen Rawa na yau da kullun?Abin da za a yi la'akari da lokacin zabar bene na rawa na LED?Kammalawa.Idan aka kwatanta da hasken zamanin disco na baya, filin rawa na LED tabbas ...Kara karantawa -
Yadda za a Hana gazawar "Caterpillars" - Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararru a cikin Fuskar LED?
Yadda za a Hana gazawar "Caterpillars" - Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararru a cikin Fuskar LED?Shin kun taɓa fuskantar matsala mai zuwa lokacin da kuke kunna bangon LED wanda ba ku amfani da shi na dogon lokaci?Wannan fitilun da ke kusa da su ne waɗanda ke haskakawa ba bisa ka'ida ba ...Kara karantawa -
Wani abu game da nunin GOB LED wanda zai iya sha'awar ku.
Wani abu game da nunin GOB LED wanda zai iya sha'awar ku.GOB shine taƙaitaccen Gluing akan jirgin.Sabuwar fasaha ce ta fasahar marufi na nunin jagora don magance matsalar kariyar fitilar LED.Wannan kayan ba wai kawai yana da matsanancin haske ba don tabbatar da ganin rijiyar ...Kara karantawa -
Menene COB LED Nuni da gaske?
Menene COB LED Nuni da gaske?Saboda bin ɗan adam na nunin jagorar ma'anar ma'anar ultra-high, pixel pitch na nunin LED yana raguwa koyaushe.A matsayin ƙarni na farko na fasahar nuni, nunin SMD na gargajiya ya balaga sosai bayan fiye da shekaru goma na d...Kara karantawa -
Nuni LED Dillali Yana Takawa Mafi Muhimman Matsayi A Alamar Cibiyar Siyayya
Yayin da gasa ke girma, dillalai suna buƙatar koyaushe neman sabbin hanyoyin da za su jawo hankalin abokan ciniki da yawa.Abokan ciniki a yau suna da guntun kulawa.Don haka, dillalai suna buƙatar nunin bidiyo na musamman wanda zai iya ɗaukar hankali da bugewa a kallon farko na abokan ciniki.An...Kara karantawa